id: id
startTime: thời gian bắt đầu
endTime: thời gian kết thúc
class1: Thể thao, 1 bóng đá, 2 bóng rổ, 3 Golf, 4 tennis, 6 bóng bầu dục, 7 bi da, 8 bóng chày, 9 khúc côn cầu trên băng, 10 cricket, 11 xe đạp, 12 đua xe, 14 NFL, 15 Thế vận hội mùa đông, 21 cầu lông, 22 bóng bàn, 23 bóng chuyền, 24 quyền anh, 25 Olympic, 26 bida, 27 thể dục dụng cụ, 28 điền kinh, 29 bơi lội, 30 đấu bi, 31 cử tạ, 32 judo, 33 poker, 34 đua ngựa, 35 bóng ném, 36 phi tiêu, 37 e - thể thao, 38 môn khúc côn cầu, 39 môn trượt tuyết, 40 môn trượt băng, 41 môn chèo thuyền, 42 trận đánh nhau, 101 môn khác
eventName: Tên trận đấu
homeTeamId: Chủ nhà id
awayTeamId: đội khách id
homeName: tên chủ nhà
awayName: tên đội khách
iframeUrl: iframeUrl
linkUrl: linkUrl

Hướng dẫn: khác:
1. Không có gái xinh
2. Id trò chơi sẽ không có biến động và các trường khác sẽ thay đổi với xác suất tối thiểu
Địa chỉ API: /share-json
Mọi thắc mắc cần trợ giúp hoặc tùy chỉnh tín hiệu sự kiện liên hệ: 365nhanh@gmail.com
Giờ
Giải đấu
Tình trạng
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kênh
08-13 12:00
Russia Premier League
-
Lokomotiv Moscow
VS
Kryliya Sovetov
08-13 12:00
Belarusian Premier League
-
FK Isloch Minsk
VS
Dinamo Brest
08-13 12:00
Finland Ykkonen
-
KPV
VS
PK-35 Vantaa
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Angered BK
VS
Yxhults IK
08-13 12:00
Norway Division 4
-
Forde
VS
FF Lillehammer
08-13 12:00
Kazakhstan Division 2
-
FK Aktobe Reserves
VS
FK Kaspyi Aktau Reserves
08-13 12:00
Kazakhstan Division 2
-
Turan Turkistan Reserves
VS
FC Arys
08-13 12:00
African CU18
-
SenegalU18
VS
Papua New Guinea U18
08-13 12:00
Malaysia MPL DL
-
Flyer Spirit MPL-D
VS
NS Matrix
08-13 12:00
Estonia Teine Liiga
-
Tallinna FC Ararat TTU
VS
Tartu Kalev
08-13 12:00
Denmark - 2.Liga
-
Kolding FC
VS
Thisted FC
08-13 12:00
Denmark Division 3
-
Young Boys FD
VS
Dalum
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Ariana
VS
Osterlen FF
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Karlslunds IF HFK
VS
Herrestads AIF
08-13 12:00
Swden Women Divi.1
-
Ravasens IK Karlskoga (w)
VS
IK Uppsala (w)
08-13 12:00
Tajikistan Vysshaya Liga
-
FK Eskhata
VS
CSKA Pamir Dushanbe
08-13 12:00
Norway Division 4
-
Molde B
VS
Elverum
08-13 12:00
Norway Division 4
-
Bremnes IL
VS
Djerv 1919
08-13 12:00
Norway Division 4
-
Follo
VS
Uraedd FK
08-13 12:00
Norway Division 4
-
Fredrikstad B
VS
IL Express
08-13 12:00
Norway Division 4
-
Volda
VS
Spjelkavik
08-13 12:00
Finland - Kakkonen Lohko
-
PK Keski Uusimaa
VS
PPJ Akatemia
08-13 12:00
GER D5
-
Eintracht Bamberg
VS
Feucht SC
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
FC Giessen
VS
Bayern Alzenau
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
TSV 1860 Munchen (Youth)
VS
Gundelfingen
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
SG Dynamo Schwerin
VS
SV Tasmania Berlin
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
FC Einheit Wernigerode
VS
Grimma
08-13 12:00
Kazakhstan Division 2
-
FK Taraz Reserves
VS
FK Aksu Reserves
08-13 12:00
Kazakhstan Division 2
-
Jas Qyran
VS
Shakhter Karagandy Reserves
08-13 12:00
Finland Kolmonen
-
FC Espoo
VS
GrIFK Reservi
08-13 12:00
Finland Kolmonen
-
RoPo
VS
OPS-jp
08-13 12:00
Thai Premier League
-
Nakhon Ratchasima
VS
Buriram United
08-13 12:00
Thai Division 1 League
-
Raj Pracha FC
VS
Phrae United FC
08-13 12:00
Estonia Teine Liiga
-
Laanemaa Haapsalu
VS
JK Welco Elekter
08-13 12:00
German 3.Liga
-
Borussia Dortmund (Youth)
VS
Rot-Weiss Essen
08-13 12:00
German 3.Liga
-
SV Elversberg
VS
Zwickau
08-13 12:00
German 3.Liga
-
SpVgg Bayreuth
VS
VfL Osnabruck
08-13 12:00
German 3.Liga
-
SC Verl
VS
TSV 1860 Munchen
08-13 12:00
German 3.Liga
-
Viktoria koln
VS
Dynamo Dresden
08-13 12:00
German 3.Liga
-
Ingolstadt
VS
Saarbrucken
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
TSV Steinbach
VS
FSV Mainz 05 (Youth)
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
SSV Ulm 1846
VS
Bahlinger
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
TSG Balingen
VS
Freiberg
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
DJK TEUTONIA SCHALKE
VS
TSV Aubstadt
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Te Cu Kukuh Atta Seip
VS
Wurzburger Kickers
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Vfr Aalen
VS
SG Barockstadt
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
SV Rodinghausen
VS
Schalke 04 (Youth)
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
SV Lippstadt
VS
FC Kaan-Marienborn
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Schweinfurt 05 FC
VS
Wacker Burghausen
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Unterhaching
VS
Bayern Munchen (Youth)
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Astoria Walldorf
VS
VfR Wormatia Worms
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Wattenscheid 09
VS
Fortuna Koln
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Bocholt FC
VS
Wuppertaler
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
SV Straelen
VS
Duren
08-13 12:00
Finland - Kakkonen Lohko
-
EPS Espoo
VS
Jazz Pori
08-13 12:00
Denmark - 2.Liga
-
Aarhus Fremad
VS
BK Frem
08-13 12:00
Denmark Division 3
-
AB Tarnby
VS
Holstebro BK
08-13 12:00
Denmark Division 3
-
SfB Oure
VS
Vanlose
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Hogsby IK
VS
FC Rosengard
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Bodens BK
VS
Umea FC Academy
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Friska Viljor FC
VS
Storfors AIK
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Skiljebo SK
VS
Hudiksvalls ABK
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Huddinge IF
VS
Smedby AIS
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Karlbergs BK
VS
IFK Lidingo FK
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
IFK Hassleholm
VS
Asarums IF FK
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Karlskrona AIF
VS
Kristianstads FF
08-13 12:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Kumla
VS
Mjolby AI FF
08-13 12:00
Swden Women Divi.1
-
Sundsvalls DFF (w)
VS
Vaxjo (w)
08-13 12:00
Estonia Esi Liiga
-
Halliu football College
VS
Kohtla Jarve JK Jarve
08-13 12:00
Estonia Esi Liiga
-
Tallinna FC Levadia B
VS
Elva
08-13 12:00
Estonia Womens Meistri Liiga
-
JK Tabasalu (w)
VS
FC Lootos Polva (w)
08-13 12:00
Estonia Womens Meistri Liiga
-
Tammeka Tartu (w)
VS
Saku Sporting (w)
08-13 12:00
Estonia Womens Meistri Liiga
-
Suure-Jaani United (w)
VS
FC Flora Tallinn (w)
08-13 12:00
Finland Women Premier League
-
HJK Helsinki (w)
VS
NJS (w)
08-13 12:00
Finland Women Premier League
-
KuPs (w)
VS
PK-35 Vantaa (w)
08-13 12:00
Belarus Pershaya Liga
-
Shakhter Soligorsk II
VS
Naftan Novopolock
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Kickers Emden
VS
Havelse
08-13 12:00
Germany Regionalliga
-
Holstein Kiel II
VS
FC Teutonia 05
08-13 12:00
Germany Youth U19 League
-
St. Pauli U19
VS
Hansa Rostock U19
08-13 12:00
Belarus Reserve League
-
Neman Grodno Reserves
VS
FC Slutsk Reserves
08-13 12:00
Norway Division 4
-
Mjolner
VS
Mjondalen IF B
08-13 12:00
Uzbekistan Cup
-
FK Andijon
VS
Turon Nukus
08-13 12:00
Schleswig Holstein Liga
-
Husumer SV
VS
Heider SV
08-13 12:00
Schleswig Holstein Liga
-
TSB Flensburg
VS
TSV Pansdorf
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
Eintracht Stadtallendorf
VS
FC 1906 Erlensee
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
FC Deisenhofen
VS
FC Ingolstadt 04 Am
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
Goppinger SV
VS
Pforzheim
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
RSV Eintracht
VS
FSV Optik Rathenow
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
FC Oberlausitz
VS
FC An der Fahner Hohe
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
Einheit Rudolstadt
VS
Eilenburg
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
Stuttgarter Kickers
VS
Nottingen
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
Bischofswerdaer FV
VS
Ludwigsfelder FC
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
VFC Plauen
VS
SG Union Sandersdorf
08-13 12:00
Germany Oberliga NOFV
-
TuS Koblenz
VS
Sportfreunde Eisbachtal
08-13 12:00
International Club Friendly
-
Sturm Graz/Stattegg (w)
VS
Slavia Praha (w)
08-13 12:00
Denmark - 4.Liga
-
Herlev IF
VS
B 73 Slagelse
08-13 12:00
Finland Kolmonen
-
Peimari United
VS
ToVe Pori
08-13 12:00
International Club Friendly
-
UD Logrones B
VS
Alaves B
08-13 12:00
Uzbekistan Pro League
-
Paktako 79
VS
FK Andijan-2
08-13 12:00
Lithuania II Lyga
-
Sveikata
VS
FSK Radviliskis
08-13 12:15
ECU16 A
-
France U16
VS
Israel U16
08-13 12:15
ECU16 A
-
Turkey U16
VS
Latvia U16
08-13 12:15
Malaysia Premier League
-
Darul Takzim II
VS
Perak
08-13 12:30
Kazakhstan Division 2
-
FK Maktaaral Reserves
VS
FC Aqtobe City
08-13 12:30
Belarus Womens Premier League
-
Dinamo Brest (W)
VS
Energetik-BGU Minsk (w)
08-13 12:30
GER D5
-
FC Geesdorf
VS
ASV Cham
08-13 12:30
Germany Oberliga NOFV
-
Freiburger FC
VS
BSV Holzhausen
08-13 12:30
Uzbekistan Pro League
-
Qumqo rg on FC
VS
Navbahor Namangan B
08-13 13:00
France Ligue 2
-
Guingamp
VS
Paris FC
08-13 13:00
Poland Ekstraklasa
-
Cracovia Krakow
VS
Piast Gliwice
08-13 13:00
Poland Liga 1
-
Skra Czestochowa
VS
Zaglebie Sosnowiec
08-13 13:00
Uzbekistan Second League
-
Aral Nukus
VS
Shurtan Guzor
08-13 13:00
ECU16 B
-
Cyprus U16
VS
Austria U16
08-13 13:00
ECU16 B
-
Romania U16
VS
Ukraine U16
08-13 13:00
ECU16 B
-
Ireland U16
VS
Slovakia U16
08-13 13:00
Norway Division 4
-
Fana
VS
Stord IL
08-13 13:00
Philippines MPBL
-
Bacoor Strikers
VS
Laguna Krah Asia
08-13 13:00
South Africa League Women
-
Kempton Park FC (W)
VS
Springs Home Sweepers FC (w)
08-13 13:00
South Africa League Women
-
Two For Joy Ladies FC (W)
VS
Tshandama Young Stars (W)
08-13 13:00
Brazil Campeonato Mineiro U20
-
Uberlandia Youth
VS
Ipatinga U20
08-13 13:00
South Africa League Women
-
Johannesburg Uni (w)
VS
Coal City Wizards (w)
08-13 13:00
Armenia Division 2
-
Lernayin Artsakh B
VS
FC West Armenia
08-13 13:00
Latvia Cup
-
Grobina
VS
Skanstes SK
08-13 13:00
Norway Division 4
-
Bjarg
VS
Viking B
08-13 13:00
Norway Division 4
-
Mandalskameratene
VS
Sprint-Jeloy
08-13 13:00
Norway Division 4
-
Melhus
VS
SK Trygg Lade
08-13 13:00
Burundi League
-
Top Junior
VS
Fc Tigre Noir
08-13 13:00
Denmark - 4.Liga
-
AaB 2
VS
ASA Aarhus
08-13 13:00
Germany Oberliga NOFV
-
TS Woltmershausen
VS
TuS Komet Arsten
08-13 13:00
Germany Oberliga NOFV
-
Steinbach
VS
Eintracht Frankfurt (Youth)
08-13 13:00
Zimbabwe Premier
-
Cranborne Bullets
VS
Ngezi Platinum
08-13 13:00
Zimbabwe Premier
-
Herentals FC
VS
Highlanders
08-13 13:00
Finland Kolmonen
-
FC Viikingit E
VS
Valtti
08-13 13:00
Kazakhstan Division 2
-
Kaisar Kyzylorda Reserves
VS
Akademia Ontustyk Reserves
08-13 13:00
Republic of Ireland National League Women
-
Sligo Rovers (W)
VS
Bohemians Dublin (w)
08-13 13:00
Uzbekistan Pro League
-
FK Chigatoy
VS
Qizilqum Zarafshon B
08-13 13:00
Liga Super Malaysia
-
MISC-MIFA
VS
Negeri Sembilan
08-13 13:00
Kazakhstan Cup
-
FK Kaspyi Aktau
VS
Akzhayik Oral
08-13 13:00
Kazakhstan Cup
-
Maktaaral
VS
FK Taraz
08-13 13:00
Norway 2.Liga
-
Sotra
VS
Vard Haugesund
08-13 13:00
Norway 2.Liga
-
Ullern FC
VS
Staal Jorpeland
08-13 13:00
Liga Super Malaysia
-
Terengganu
VS
Sarawak United
08-13 13:00
Denmark - 2.Liga
-
Jammerbugt
VS
HIK Hellerup
08-13 13:00
Liga Super Malaysia
-
Melaka
VS
Pahang
08-13 13:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Sandviks IK
VS
Gottne IF
08-13 13:00
Swden Women Divi.1
-
Alingsas (w)
VS
Team TG FF (w)
08-13 13:00
Swden Women Divi.1
-
Ifo Bromolla IF (w)
VS
Jitex DFF (w)
08-13 13:00
Swden Women Divi.1
-
Mallbackens IF (w)
VS
Gamla Upsala SK (w)
08-13 13:00
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
-
Domazlice
VS
Povltava FA
08-13 13:00
Danish 1st Division
-
Nykobing FC
VS
Vendsyssel
08-13 13:00
Sweden Superettan
-
Dalkurd FF
VS
Orgryte
08-13 13:00
Sweden Superettan
-
Jonkopings Sodra IF
VS
Halmstads
08-13 13:00
South Africa Premier Soccer League
-
Mamelodi Sundowns
VS
Kaizer Chiefs
08-13 13:00
South Africa Premier Soccer League
-
Tshakhuma TM
VS
Lamontville Golden Arrows
08-13 13:00
South Africa Premier Soccer League
-
Stellenbosch FC
VS
Bloemfontein Celtic
08-13 13:00
Norway Division 4
-
Sola
VS
Akra
08-13 13:00
Norway Division 4
-
Halsen
VS
Eik-Tonsberg
08-13 13:00
Norway Division 4
-
Vindbjart
VS
Fram Larvik
08-13 13:00
Norway Division 4
-
Byasen Toppfot
VS
Tiller
08-13 13:00
Burundi League
-
Athletico Olympic
VS
Kayanza Utd
08-13 13:00
Burundi League
-
Bujumbura City
VS
Le Messager Ngozi
08-13 13:00
Schleswig Holstein Liga
-
FC Kilia Kiel
VS
SV Eichede
08-13 13:00
Germany Oberliga NOFV
-
Türkspor Augsburg
VS
TSV Kottern
08-13 13:00
Germany Oberliga NOFV
-
Rot-Weiss Hadamar
VS
SV Weidenhausen
08-13 13:00
Germany Oberliga NOFV
-
Blumenthaler SV
VS
OSC Bremerhaven
08-13 13:00
Zimbabwe Premier
-
Chicken Inn
VS
Harare City
08-13 13:00
Zimbabwe Premier
-
FC Platinum
VS
Black Rhinos
08-13 13:00
Denmark - 4.Liga
-
FC Djursland
VS
Kjellerup
08-13 13:00
Argentina Reserve League
-
Tigre Reserves
VS
Defensa y Justicia Reserves
08-13 13:00
International Club Friendly
-
Bonner
VS
VfL Alfter
08-13 13:25
Poland Division 4
-
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Sieradz
08-13 13:30
German Bundesliga
-
Werder Bremen
VS
VfB Stuttgart
08-13 13:30
German Bundesliga
-
Hertha Berlin
VS
Eintracht Frankfurt
08-13 13:30
German Bundesliga
-
RB Leipzig
VS
FC Koln
08-13 13:30
German Bundesliga
-
Bayer Leverkusen
VS
Augsburg
08-13 13:30
German Bundesliga
-
TSG Hoffenheim
VS
VfL Bochum
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Ynyshir Albions
VS
Pontardawe Town
08-13 13:30
Kazakhstan Division 2
-
Akzhayik Uralsk Reserves
VS
FK Atyrau Reserves
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Guilsfield
VS
Prestatyn Town FC
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Conwy Utd
VS
Llandudno
08-13 13:30
Welsh Premier League
-
Newtown AFC
VS
The New Saints
08-13 13:30
Switzerland - 2.Liga
-
Basuli B team
VS
Kriens
08-13 13:30
Germany Oberliga NOFV
-
FV Offenburg
VS
FV Ravensburg
08-13 13:30
Germany Oberliga NOFV
-
Engers
VS
TuS Kirchberg 1909
08-13 13:30
Germany Oberliga NOFV
-
FSV Hollenbach
VS
Villingen
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Newi Cefn Druids
VS
Holyhead
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Buckley Town
VS
Ruthin Town FC
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Penrhyncoch
VS
Porthmadog
08-13 13:30
Welsh Premier League
-
UWIC Inter Cardiff
VS
Connahs Quay Nomads FC
08-13 13:30
Welsh Premier League
-
Haverfordwest County
VS
Caernarfon
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Llantwit Major
VS
Cwmbran Celtic
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Trefelin
VS
Cambrian Clydach
08-13 13:30
Wales FAW Championship
-
Carmarthen
VS
Swansea University
08-13 13:30
Indonesia Liga 1
-
Bali United
VS
Arema Malang
08-13 13:30
Armenia Division 2
-
Ararat Yerevan II
VS
Ararat-Armenia B
08-13 13:30
Germany Oberliga NOFV
-
KSV Baunatal
VS
Viktoria Griesheim
08-13 13:30
Germany Oberliga NOFV
-
SSV Reutlingen 05
VS
TSG Backnang
08-13 13:30
Germany Oberliga NOFV
-
Hertha Wiesbach
VS
Arminia Ludwigshafen
08-13 13:30
Germany Oberliga NOFV
-
FV Dudenhofen
VS
Kaiserslautern (Youth)
08-13 13:45
ECU18 A(W)
-
Israel Woman's U18
VS
Sweden Woman's U18
08-13 13:45
ECU18 A(W)
-
Czech Republic Woman's U18
VS
Poland Woman's U18
08-13 13:45
Armenia Division 2
-
Alashkert B Martuni
VS
Gandzasar Kapan
08-13 14:00
English Premier League
-
Manchester City
VS
Bournemouth AFC
08-13 14:00
English Premier League
-
Arsenal
VS
Leicester City
08-13 14:00
English Premier League
-
Wolves
VS
Fulham
08-13 14:00
English Premier League
-
Southampton
VS
Leeds United
08-13 14:00
English Premier League
-
Brighton Hove Albion
VS
Newcastle United
08-13 14:00
England Championship
-
Rotherham United
VS
Reading
08-13 14:00
England Championship
-
Sunderland A.F.C
VS
Queens Park Rangers (QPR)
08-13 14:00
England Championship
-
Luton Town
VS
Preston North End
08-13 14:00
England Championship
-
Huddersfield Town
VS
Stoke City
08-13 14:00
England Championship
-
Millwall
VS
Coventry City
08-13 14:00
England Championship
-
Hull City
VS
Norwich City
08-13 14:00
England Championship
-
Blackpool
VS
Swansea City
08-13 14:00
England Championship
-
Wigan Athletic
VS
Bristol City
08-13 14:00
Russia Premier League
-
Zenit St. Petersburg
VS
CSKA Moscow
08-13 14:00
England League 1
-
Morecambe
VS
Fleetwood Town
08-13 14:00
England League 1
-
Port Vale
VS
Bolton Wanderers
08-13 14:00
Czech Republic Gambrinus Liga
-
Brno
VS
Mlada Boleslav
08-13 14:00
Belarusian Premier League
-
FC Minsk
VS
FK Vitebsk
08-13 14:00
Belgian Pro League
-
Westerlo
VS
Standard Liege
08-13 14:00
England League 1
-
Cheltenham Town
VS
Portsmouth
08-13 14:00
England League 1
-
Lincoln City
VS
Forest Green Rovers
08-13 14:00
England League 1
-
Cambridge United
VS
Exeter City
08-13 14:00
England League 1
-
Derby County
VS
Barnsley
08-13 14:00
England League 1
-
Ipswich Town
VS
Milton Keynes Dons
08-13 14:00
England League 1
-
Sheffield Wednesday
VS
Charlton Athletic
08-13 14:00
England League 1
-
Plymouth Argyle
VS
Peterborough United
08-13 14:00
England League 1
-
Wycombe Wanderers
VS
Shrewsbury Town
08-13 14:00
England League 1
-
Accrington Stanley
VS
Burton Albion
08-13 14:00
Finland Ykkonen
-
Ekenas IF Fotboll
VS
PIF Parainen
08-13 14:00
Czech Republic Gambrinus Liga
-
Teplice
VS
Bohemians 1905
08-13 14:00
Czech Republic Gambrinus Liga
-
Banik Ostrava
VS
Tescoma Zlin
08-13 14:00
Brazil Serie B
-
Operario Ferroviario PR
VS
Sampaio Correa
08-13 14:00
Brazil Serie B
-
Vasco da Gama
VS
Tombense
08-13 14:00
Turkey 1. Lig
-
Manisa BB Spor
VS
Boluspor
08-13 14:00
Finland Veikkausliga
-
Ilves Tampere
VS
Honka Espoo
08-13 14:00
Finland Veikkausliga
-
Inter Turku
VS
Vaasa VPS
08-13 14:00
Lithuania - 1.Division
-
Lietava Jonava
VS
Kauno Zalgiris
08-13 14:00
Scottish Premier League
-
Saint Mirren
VS
Ross County
08-13 14:00
Scottish Premier League
-
Livingston
VS
Hibernian
08-13 14:00
Scottish Premier League
-
Glasgow Rangers
VS
Saint Johnstone
08-13 14:00
Scottish Premier League
-
Aberdeen
VS
Motherwell
08-13 14:00
Scottish Division One
-
Alloa Athletic
VS
Edinburgh City
08-13 14:00
Scottish Division One
-
Queen of South
VS
Airdrie United
08-13 14:00
Lithuania - 2.Division
-
Garr and Ava
VS
Atletas Kaunas
08-13 14:00
Paraguayan Division 2
-
2 de Mayo PJC
VS
Club Fernando de la Mora
08-13 14:00
Norway Division 4
-
Gjelleraasen IL
VS
Bossekop
08-13 14:00
WLBF
-
Sampaio Women
VS
Vera Cruz Campinas Women
08-13 14:00
Rwanda Women
-
REG BBC Women
VS
The Hoops BBC Women
08-13 14:00
Norway 2.Liga
-
FK Arendal
VS
Orn-Horten
08-13 14:00
England League 2
-
Bradford City
VS
Newport County
08-13 14:00
England League 2
-
Leyton Orient
VS
Mansfield Town
08-13 14:00
England League 2
-
Harrogate Town
VS
Crawley Town
08-13 14:00
England Conference
-
Solihull Moors
VS
Southend United
08-13 14:00
England Conference
-
Chesterfield
VS
Aldershot Town
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Hampton Richmond Borough
VS
Hemel Hempstead Town
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Concord Rangers
VS
Taunton Town
08-13 14:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Kvarnsvedens IK
VS
IFK Uppsala
08-13 14:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
IF Algarna
VS
Skelleftea FF
08-13 14:00
Northern Ireland IFA Championship
-
Dundela
VS
Institute FC
08-13 14:00
Iceland Division 2
-
UMF Njardvik
VS
Fjardabyggd Leiknir
08-13 14:00
Paraguayan Division 2
-
Guarani de Trinidad
VS
River Plate (PAR)
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
Deveronvale
VS
Brechin City
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
Inverurie Loco Works
VS
Forres Mechanics
08-13 14:00
Mexico Youth U20
-
CDSyC Cruz Azul U20
VS
Toluca U20
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Beaconsfield SYCOB
VS
Plymouth Parkway
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
North Leigh
VS
Metropolitan Police
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Swindon Supermarine
VS
Hendon
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
FC United of Manchester
VS
Atherton Collieries
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Stafford Rangers
VS
Bamber Bridge
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Billericay Town
VS
Cray Wanderers
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Bognor Regis Town
VS
Hornchurch
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Carshalton Athletic FC
VS
Brightlingsea Regent
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
SC Dornach
VS
Concordia
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
Rotkreuz
VS
FC Emmenbrucke
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
FC Schotz
VS
Delemont
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
solothurn
VS
Muri
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
Neuchatel Xamax FCS U21
VS
Wohlen
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
Grasshoppers U21
VS
Kreuzlingen
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
SV Hongg
VS
Lugano U21
08-13 14:00
Hungary Womens Division 1 League
-
Puskas Akademia (W)
VS
MTK Hungaria FC (w)
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Coalville
VS
Alvechurch
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Needham Market
VS
Bromsgrove Sporting FC
08-13 14:00
Norway Division 4
-
Harstad
VS
IF Floya
08-13 14:00
Slovakia I Liga Women
-
Dukla Banska Bystrica (w)
VS
FK Nove Zamky (w)
08-13 14:00
Germany Oberliga NOFV
-
SV Kirchanschoring
VS
SV Erlbach
08-13 14:00
Germany Oberliga NOFV
-
Eintracht Celle
VS
SV Ahlerstedt Ottendorf
08-13 14:00
Germany Oberliga NOFV
-
SC Spelle-Venhaus
VS
TSV Pattensen
08-13 14:00
The lowlands of Scotland League
-
Gretna
VS
Celtic B
08-13 14:00
The lowlands of Scotland League
-
Caledonian Braves
VS
Glasgow Rangers U20
08-13 14:00
Paraguay Women League
-
Sol de America (w)
VS
Tacuary (W)
08-13 14:00
Iceland Women's Division 1
-
Fylkir (w)
VS
Fjardab Hottur Leiknir (w)
08-13 14:00
Norway 2.Liga
-
Moss
VS
Notodden FK
08-13 14:00
Norway 2.Liga
-
Odd Grenland 2
VS
Kvik Halden
08-13 14:00
Belarus Pershaya Liga
-
Kommunalnik Slonim
VS
Smorgon FC
08-13 14:00
England League 2
-
Salford City
VS
Crewe Alexandra
08-13 14:00
England League 2
-
Rochdale
VS
Grimsby Town
08-13 14:00
England League 2
-
Walsall
VS
Stevenage Borough
08-13 14:00
England League 2
-
Carlisle United
VS
Swindon Town
08-13 14:00
England League 2
-
Northampton Town
VS
Hartlepool United
08-13 14:00
England League 2
-
Tranmere Rovers
VS
Gillingham
08-13 14:00
England League 2
-
AFC Wimbledon
VS
Doncaster Rovers
08-13 14:00
England League 2
-
Stockport County
VS
Colchester United
08-13 14:00
England League 2
-
Sutton United
VS
Barrow
08-13 14:00
England Conference
-
Eastleigh
VS
Wealdstone FC
08-13 14:00
England Conference
-
Halifax Town
VS
Torquay United
08-13 14:00
England Conference
-
Gateshead
VS
Barnet
08-13 14:00
England Conference
-
Maidenhead United
VS
Scunthorpe United
08-13 14:00
England Conference
-
Maidstone United
VS
York City
08-13 14:00
England Conference
-
Woking
VS
Dagenham Redbridge
08-13 14:00
England Conference
-
Boreham Wood
VS
Notts County
08-13 14:00
England Conference
-
Bromley
VS
Altrincham
08-13 14:00
England Conference
-
Yeovil Town
VS
Wrexham
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Farnborough Town
VS
Dulwich Hamlet
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Slough Town
VS
Tonbridge Angels
08-13 14:00
England Conference South Division
-
St Albans City
VS
Oxford City
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Welling United
VS
Worthing
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Weymouth
VS
Ebbsfleet United
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Braintree Town
VS
Havant Waterlooville
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Chippenham Town
VS
Chelmsford City
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Dartford
VS
Cheshunt
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Dover Athletic
VS
Hungerford Town
08-13 14:00
England Conference South Division
-
Eastbourne Borough
VS
Bath City
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Banbury United
VS
AFC Fylde
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Buxton FC
VS
Curzon Ashton FC
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Chester FC
VS
Brackley Town
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Chorley FC
VS
Darlington
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Farsley Celtic
VS
Alfreton Town
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Gloucester City
VS
Boston United
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Kettering Town
VS
Bradford Park Avenue
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Spennymoor Town
VS
AFC Telford United
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Kings Lynn
VS
Blyth Spartans
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Scarborough
VS
Hereford United
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Southport FC
VS
Peterborough Sports
08-13 14:00
England Conference North Division
-
Kidderminster Harriers
VS
Leamington
08-13 14:00
Scottish Championship
-
Queen's Park
VS
Partick Thistle
08-13 14:00
Scottish Championship
-
Ayr United
VS
Hamilton Academical
08-13 14:00
Scottish Championship
-
Raith Rovers
VS
Greenock Morton
08-13 14:00
Scottish Championship
-
Inverness
VS
Cove Rangers
08-13 14:00
Scottish Division One
-
Dunfermline Athletic
VS
Montrose
08-13 14:00
Scottish Division One
-
Clyde
VS
Kelty Hearts
08-13 14:00
Scottish Division One
-
Falkirk
VS
Peterhead
08-13 14:00
Scottish Division Two
-
Albion Rovers
VS
East Fife
08-13 14:00
Scottish Division Two
-
Forfar Athletic
VS
Elgin City
08-13 14:00
Scottish Division Two
-
Stranraer
VS
Bonnyrigg Rose
08-13 14:00
Scottish Division Two
-
Dumbarton
VS
Annan Athletic
08-13 14:00
Scottish Division Two
-
Stirling Albion
VS
Stenhousemuir
08-13 14:00
Belgian Second Division
-
KFCO Wilrijk
VS
Red Star Waasland
08-13 14:00
Finland - Kakkonen Lohko
-
Lahden Reipas
VS
KaPa
08-13 14:00
Finland - Kakkonen Lohko
-
LaPa
VS
JIPPO
08-13 14:00
Finland - Kakkonen Lohko
-
HJS Akatemia
VS
GrIFK Kauniainen
08-13 14:00
Finland - Kakkonen Lohko
-
MuSa
VS
FC Ilves-Kissat
08-13 14:00
Finland - Kakkonen Lohko
-
SalPa
VS
Honka Akatemia
08-13 14:00
Northern Ireland Premier League
-
Ballymena United
VS
Glenavon Lurgan
08-13 14:00
Northern Ireland Premier League
-
Coleraine
VS
Cliftonville
08-13 14:00
Northern Ireland Premier League
-
Carrick Rangers
VS
Newry City
08-13 14:00
Northern Ireland Premier League
-
Crusaders
VS
Dungannon Swifts
08-13 14:00
Iceland Division 1
-
Vestri
VS
Fylkir
08-13 14:00
Sweden Div 3 Mellersta
-
Nykopings BIS
VS
Varmbols FC
08-13 14:00
Denmark Womans League
-
Thisted FC (w)
VS
HB Koge (w)
08-13 14:00
Northern Ireland IFA Championship
-
Annagh United
VS
Knockbreda
08-13 14:00
Northern Ireland IFA Championship
-
Ballyclare Comrades
VS
Ballinamallard United
08-13 14:00
Northern Ireland IFA Championship
-
HW Welders
VS
Ards FC
08-13 14:00
Northern Ireland IFA Championship
-
Loughgall FC
VS
Warrenpoint Town
08-13 14:00
Northern Ireland IFA Championship
-
Newington
VS
Dergview FC
08-13 14:00
Mexico Youth U20
-
Chivas Guadalajara U20
VS
Atlas U20
08-13 14:00
Mexico Youth U20
-
Pumas U20
VS
Club America U20
08-13 14:00
Iceland Division 2
-
HotturHuginn
VS
Reynir Sandgerdi
08-13 14:00
Finland Women Premier League
-
Honka Espoo (w)
VS
HPS (w)
08-13 14:00
Finland Women Premier League
-
Aland United (w)
VS
Ilves Tampere (w)
08-13 14:00
Slovak Super Liga
-
MSK Zilina
VS
Zlate Moravce
08-13 14:00
Sweden Division 1
-
Oskarshamns AIK
VS
Torns IF
08-13 14:00
Sweden Division 1
-
Vanersborgs IF
VS
Angelholms FF
08-13 14:00
Sweden Division 1
-
Lindome GIF
VS
Atvidabergs
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
Brora Rangers
VS
Banks o Dee
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
Buckie Thistle FC
VS
Strathspey Thistle
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
Formartine United
VS
Nairn County
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
fraserburgh
VS
Lossiemouth
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
Huntly
VS
Rothes
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
Keith
VS
Clachnacuddin
08-13 14:00
Scottish Highland Football League
-
Wick Academy
VS
Turriff United
08-13 14:00
Estonia Champions League
-
FC Flora Tallinn
VS
Trans Narva
08-13 14:00
Russian National Football League
-
Volga Ulyanovsk
VS
KAMAZ Naberezhnye Chelny
08-13 14:00
Norwegian Tippeligaen
-
Aalesund FK
VS
Haugesund
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Chesham United
VS
Hartley Wintney
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Harrow Borough
VS
Winchester City
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Hayes Yeading United
VS
Salisbury FC
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Merthyr Town
VS
Bracknell Town
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Poole Town
VS
Tiverton Town
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Truro City
VS
Dorchester Town
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Weston Super Mare
VS
Gosport Borough
08-13 14:00
England Southern Premier League
-
Yate Town
VS
Hanwell Town
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Hyde F.C.
VS
Radcliffe Borough
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Lancaster City
VS
Nantwich Town
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Liversedge
VS
Ashton United
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Marske United
VS
Belper Town
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Matlock Town
VS
Whitby Town
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
South Shields
VS
Stalybridge Celtic
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Warrington Town AFC
VS
Morpeth Town
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Warrington Rylands
VS
Gainsborough Trinity
08-13 14:00
England Northern Premier League
-
Guiseley
VS
Marine
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Bishop's Stortford
VS
Haringey Borough
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Canvey Island
VS
Horsham
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Corinthian Casuals
VS
Bowers Pitsea
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Enfield Town
VS
Folkestone
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Hastings United
VS
Aveley
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Margate
VS
Kingstonian
08-13 14:00
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Wingate Finchley
VS
lewes
08-13 14:00
Belgium Women's Premier League
-
Zulte Waregem VV (w)
VS
Club Brugge (w)
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
USV Eschen Mauren
VS
FC Paradiso
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
FC Linth 04
VS
FC Wettswil Bonstetten
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
FC Winterthur U21
VS
FC Gossau
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
Bruhl SG
VS
Bavois
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
SC Cham
VS
FC St.Gallen U21
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
Chiasso
VS
Biel Bienne
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
FC Luzern U21
VS
Bulle
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
FC Rapperswil-Jona
VS
Breitenrain
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
YF Juventus Zurich
VS
Young Boys U21
08-13 14:00
Switzerland - 2.Liga
-
Zurich B team
VS
Etoile Carouge
08-13 14:00
Armenia Premier League
-
FC Pyunik
VS
Shirak
08-13 14:00
POL WD1
-
Pogon Tczew (w)
VS
KKP Bydgoszcz (w)
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Basford Utd
VS
Rushden Diamonds
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Bedford Town
VS
Barwell
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Hitchin Town
VS
Rushall Olympic
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Ilkeston Town
VS
Leiston FC
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Mickleover Sports
VS
Hednesford Town
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Nuneaton Borough
VS
Royston Town
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Redditch United
VS
Kings Langley
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
St Ives Town
VS
Stratford Town
08-13 14:00
England Southern League Central Division
-
Stourbridge
VS
Tamworth
08-13 14:00
Norway Division 4
-
Orkla
VS
Strindheim IL
08-13 14:00
Norway Division 4
-
Rosenborg B
VS
Nardo FK
08-13 14:00
Iceland 3 Deild
-
KFS Vestmannaeyjar
VS
Kormakur
08-13 14:00
ICE WC
-
UMF Selfoss (w)
VS
Breidablik (w)
08-13 14:00
Brazil Youth
-
Internacional (RS) Youth
VS
CR Flamengo (RJ) (Youth)
08-13 14:00
GER D5
-
SSV Jahn Regensburg II
VS
SpVgg Weiden
08-13 14:00
GER D5
-
ATSV Erlangen
VS
TSV Abtswind
08-13 14:00
Germany Oberliga NOFV
-
Freie Turnerschaft Braunschweig
VS
SV Ramlingen Ehlershausen
08-13 14:00
Syrian Cup
-
Al Wathbah
VS
Teshrin SC
08-13 14:00
Syrian Cup
-
Al Ittihad (SYR)
VS
Al-Jaish Damascus
08-13 14:00
The lowlands of Scotland League
-
Civil Service Strollers FC
VS
Tranent Juniors
08-13 14:00
The lowlands of Scotland League
-
East Kilbride
VS
Gala Fairydean
08-13 14:00
International Club Friendly
-
Leatherhead
VS
Westfields
08-13 14:00
Austria Landesliga
-
FV Austria XIII
VS
Stadlau
08-13 14:00
England Northern League Division One
-
Cleethorpes Town
VS
Consett AFC
08-13 14:00
Faroe Islands Division 1
-
HBTorshavn II
VS
B71 Sandur
08-13 14:00
Argentina Reserve League
-
CA Talleres de Córdoba Reserves
VS
Estudiantes LP Reserves
08-13 14:00
Argentina Championship Women
-
erro Carril Oeste (W)
VS
Estudiantes LP (w)
08-13 14:00
Brazil FPB
-
E.C. PINHEIROS SAO PAOLO
VS
Vivo Franca
08-13 14:00
Poland Division 4
-
LKS Lagow
VS
Korona II Kielce
08-13 14:20
Azerbaijan Premier League
-
Standard Sumgayit
VS
Qarabag
08-13 14:30
Russia Division 2
-
FC Yessentuki
VS
Druzhba Maykop
08-13 14:30
Persian Gulf Pro League
-
Zob Ahan
VS
Persepolis
08-13 14:30
Portugal Segunda Liga
-
SCU Torreense
VS
Nacional da Madeira
08-13 14:30
Portugal Segunda Liga
-
Estrela da Amadora
VS
SC Farense
08-13 14:30
ECU16 A
-
Croatia U16
VS
Slovenia U16
08-13 14:30
ECU16 A
-
Poland U16
VS
Italy U16
08-13 14:30
Belarus Womens Premier League
-
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
VS
ABFF U19 (w)
08-13 14:30
Poland Division 2
-
OKS Stomil Olsztyn
VS
Gornik Polkowice
08-13 14:30
Austrian 3.Liga
-
Rotenberg
VS
FC Wolfurt
08-13 15:00
France Ligue 1
-
Monaco
VS
Rennes
08-13 15:00
Spanish La Liga
-
Celta Vigo
VS
RCD Espanyol
08-13 15:00
Spanish Segunda Division
-
Eibar
VS
Tenerife
08-13 15:00
Czech Republic 2.Liga
-
FK Graffin Vlasim
VS
Lisen
08-13 15:00
Chile Primera B
-
Santiago Morning
VS
Deportes Temuco
08-13 15:00
KNVB Cup
-
Staphorst
VS
Tot Ons Genoegen Berkel
08-13 15:00
KNVB Cup
-
OJC Rosmalen
VS
Sportlust'46
08-13 15:00
KNVB Cup
-
USV Hercules
VS
Ter Leede
08-13 15:00
KNVB Cup
-
JOS Watergraafsmeer
VS
HSV Hoek
08-13 15:00
KNVB Cup
-
Groene Ster
VS
Barendrecht
08-13 15:00
Russia Womens Premier League
-
FK Rostov (w)
VS
Yenisey Krasnoyarsk (w)
08-13 15:00
Czech Republic 5. Ligy
-
Jiskra Rapotin
VS
FK Brodek u Prerova
08-13 15:00
FC
-
Mega Basket Tbilisi
VS
OKK Beograd
08-13 15:00
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
-
Slovan Velvary
VS
Teplice B
08-13 15:00
Slovakia 2. Liga
-
KFC Komarno
VS
Humenne
08-13 15:00
Austrian 3.Liga
-
LASK (Youth)
VS
SK Treibach
08-13 15:00
Austrian 3.Liga
-
Wolfsberger AC Amateure
VS
SV Ried B
08-13 15:00
Austrian 3.Liga
-
Rheindorf Altach B
VS
FC Lauterach
08-13 15:00
Women Norwegian Toppserien
-
SK Brann (W)
VS
Stabaek (w)
08-13 15:00
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
-
Slavia Kromeriz
VS
Banik Ostrava B
08-13 15:00
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
-
Slovan Rosice
VS
Frydlant
08-13 15:00
Switzerland - 2.Liga
-
Monthey
VS
Grand Saconnex
08-13 15:00
Switzerland - 2.Liga
-
Taverne
VS
Uzi
08-13 15:00
Switzerland - 2.Liga
-
Echallens
VS
La Chaux-de-Fonds
08-13 15:00
Slovakia I Liga Women
-
Peshaka (w)
VS
Spartak Trnava (w)
08-13 15:00
Germany Oberliga NOFV
-
SV Unter-Flockenbach
VS
Waldgirmes
08-13 15:00
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
-
Detonit Plachkovica
VS
Belasica Strumica
08-13 15:00
International Club Friendly
-
Vicenza
VS
Mantova
08-13 15:00
Poland Division 4
-
Blonianka Blonie
VS
LKS Lodz II
08-13 15:00
Poland Division 4
-
Jagiellonia Bialystok II
VS
Pilica Bialobrzegi
08-13 15:00
Poland Division 4
-
Lechia Tomaszow Mazowiecki
VS
Mlawianka Mlawa
08-13 15:00
Poland Division 4
-
Zawisza Bydgoszcz SA
VS
Jarota Jarocin
08-13 15:00
Poland Division 4
-
MKS Kluczbork
VS
MKP Carina Gubin
08-13 15:00
Poland Division 4
-
Gwarek Tarnowskie Gory
VS
Lechia Zielona Gora
08-13 15:00
Peru Reserves League
-
Deportivo Llacuabamba Reserves
VS
Sport Huancayo Reserves
08-13 15:00
Kazakhstan Cup
-
FK Aksu
VS
Ordabasy
08-13 15:00
Kazakhstan Cup
-
FC Kairat Almaty
VS
FK Atyrau
08-13 15:00
Norway 2.Liga
-
Alta
VS
Asker
08-13 15:00
Russia Womens Premier League
-
FK Ryazan (w)
VS
Zvezda 2005 (w)
08-13 15:00
Austrian Bundesliga
-
SG Austria Klagenfurt
VS
SV Ried
08-13 15:00
Austrian Bundesliga
-
Austria Wien
VS
WSG Wattens
08-13 15:00
Germany Regionalliga
-
VfB Eichstatt
VS
Nurnberg (Youth)
08-13 15:00
Finland - Kakkonen Lohko
-
OTP
VS
Narpes Kraft
08-13 15:00
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
-
Usti nad Labem
VS
FK Prepere
08-13 15:00
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
-
Zivanice
VS
SK Zapy
08-13 15:00
Slovakia 2. Liga
-
Tatran Presov
VS
FC Artmedia Petrzalka
08-13 15:00
Bosnia and Herzegovina Premier League
-
FK Igman Konjic
VS
Sarajevo
08-13 15:00
Bosnia and Herzegovina Premier League
-
Leotar
VS
FK Velez Mostar
08-13 15:00
Bosnia and Herzegovina Premier League
-
HSK Zrinjski Mostar
VS
NK Siroki Brijeg
08-13 15:00
Bosnia and Herzegovina Premier League
-
FK Zeljeznicar
VS
FK Tuzla City
08-13 15:00
Bosnia and Herzegovina Premier League
-
Sloboda
VS
Borac Banja Luka
08-13 15:00
Moldova Divizia Nationala
-
Dacia-Buiucani
VS
FC Sfintul Gheorghe
08-13 15:00
Bulgaria B PFG
-
Belasitsa Petrich
VS
Vitosha Bistritsa
08-13 15:00
Bulgaria B PFG
-
FC Maritsa 1921
VS
FC Sozopol
08-13 15:00
Bulgaria B PFG
-
Minyor Pernik
VS
PFK Montana
08-13 15:00
Bulgaria B PFG
-
Spartak Pleven
VS
FC Dobrudzha
08-13 15:00
Bulgaria B PFG
-
Sportist Svoge
VS
Etar
08-13 15:00
Poland Division 2
-
Siarka Tarnobrzeg
VS
Radunia Stezyca
08-13 15:00
Austrian 3.Liga
-
Dornbirner SV
VS
Admira Dornbirn
08-13 15:00
Luxembourg National Division
-
Racing Union
VS
US Mondorf-les-Bains
08-13 15:00
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
-
Vitkovice
VS
Sardice
08-13 15:00
Switzerland - 2.Liga
-
Stade Nyonnais
VS
Baden
08-13 15:00
Germany Regionalliga
-
SV Drochtersen/Assel
VS
Eintracht Norderstedt
08-13 15:00
Bosnia and Herzegovina Premier League
-
Sloboda
VS
Borac Banja Luka
08-13 15:00
Switzerland - 2.Liga
-
Meyrin
VS
FC Sion U21
08-13 15:00
Switzerland - 2.Liga
-
Bassecourt
VS
FC Black Stars Basel
08-13 15:00
POL WD1
-
UKS Lodz (w)
VS
APLG Gdansk (w)
08-13 15:00
Macedonian First Football League
-
FK Shkupi
VS
FK Makedonija Gjorce Petrov
08-13 15:00
Latvia Cup
-
Jelgava
VS
Metta/LU Riga
08-13 15:00
Kosovo Superliga
-
KF Dukagjini
VS
Prishtina
08-13 15:00
Kosovo Superliga
-
Gjilani
VS
KF Ferizaj
08-13 15:00
Kosovo Superliga
-
KF Trepca 89
VS
KF Drita Gjilan
08-13 15:00
Poland Mloda Ekstraklasa
-
Polonia Warszawa (Youth)
VS
Arka Gdynia (Youth)
08-13 15:00
International Club Friendly
-
PSV Eindhoven (w)
VS
SG Essen-Schonebeck (w)
08-13 15:00
Germany Oberliga NOFV
-
Turk Gucu Friedberg
VS
TuS Dietkirchen
08-13 15:00
Germany Oberliga NOFV
-
TSV Nördlingen
VS
TSV Landsberg
08-13 15:00
Germany Oberliga NOFV
-
Arminia Hannover
VS
MTV Gifhorn
08-13 15:00
Germany Oberliga NOFV
-
SV Schalding Heining
VS
FC Memmingen
08-13 15:00
Germany Oberliga NOFV
-
SC Preussen Munster II
VS
Erndtebruck
08-13 15:00
Slovakia 3.Liga
-
Spisska Nova Ves
VS
Poprad
08-13 15:00
Slovakia 3.Liga
-
Namestovo
VS
TJ Banik Kalinovo
08-13 15:00
Slovakia 3.Liga
-
Oravske Vesele
VS
Lipany