id: id
startTime: thời gian bắt đầu
endTime: thời gian kết thúc
class1: Thể thao, 1 bóng đá, 2 bóng rổ, 3 Golf, 4 tennis, 6 bóng bầu dục, 7 bi da, 8 bóng chày, 9 khúc côn cầu trên băng, 10 cricket, 11 xe đạp, 12 đua xe, 14 NFL, 15 Thế vận hội mùa đông, 21 cầu lông, 22 bóng bàn, 23 bóng chuyền, 24 quyền anh, 25 Olympic, 26 bida, 27 thể dục dụng cụ, 28 điền kinh, 29 bơi lội, 30 đấu bi, 31 cử tạ, 32 judo, 33 poker, 34 đua ngựa, 35 bóng ném, 36 phi tiêu, 37 e - thể thao, 38 môn khúc côn cầu, 39 môn trượt tuyết, 40 môn trượt băng, 41 môn chèo thuyền, 42 trận đánh nhau, 101 môn khác
eventName: Tên trận đấu
homeTeamId: Chủ nhà id
awayTeamId: đội khách id
homeName: tên chủ nhà
awayName: tên đội khách
iframeUrl: iframeUrl
linkUrl: linkUrl

Hướng dẫn: khác:
1. Không có gái xinh
2. Id trò chơi sẽ không có biến động và các trường khác sẽ thay đổi với xác suất tối thiểu
Địa chỉ API: /share-json
Mọi thắc mắc cần trợ giúp hoặc tùy chỉnh tín hiệu sự kiện liên hệ: 365nhanh@gmail.com
Giờ
Giải đấu
Tình trạng
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kênh
10-18 05:30
NBL
LIVE
Putian Xingfa
VS
Hunan Jinjian Miye
10-18 07:30
Chinese FA Cup
-
Dalian Pro
VS
Tianjin Teda
10-18 07:30
India I-League 2nd Division
-
Royal Rangers FC
VS
Youngmen SC
10-18 07:30
India I-League 2nd Division
-
Jaguar FC
VS
Friends United
10-18 08:00
GEO D1
-
Vera Tbilisi
VS
Batumi
10-18 08:15
Indonesia Division 1
-
Perserang Serang
VS
Persekat Tegal
10-18 08:15
Indonesia Division 1
-
Persijap Jepara
VS
PSCS Cilacap
10-18 08:30
NBL
-
shanxi Xinda
VS
Beijing Sport
10-18 08:30
Czech Republic U19 League
-
Marila Pribram U19
VS
Sigma Olomouc U19
10-18 09:00
Kazakhstan Division 1
-
Lashyn Karatau
VS
Maktaaral
10-18 09:00
Mongolia National League Women
-
Khad (w)
VS
Arvis (w)
10-18 09:00
Denmark Reserves League
-
Vejle Reserve
VS
Odense BK Reserve
10-18 09:30
MKD SL
-
Pelister
VS
Phoenix 2010
10-18 09:30
India Punjab Super League
-
Dalbir Football Academy
VS
BSF FC
10-18 09:30
India Punjab Super League
-
Roundglass Punjab FC
VS
SGHS FA
10-18 10:00
KBL
-
Busan KTF Magicwings
VS
Daegu Orions
10-18 10:00
NBL
-
Earth Friends Tokyo Z
VS
Sendai 89
10-18 10:00
India I-League 2nd Division
-
National United SC
VS
Ahbab FC
10-18 10:00
India I-League 2nd Division
-
Uttrakhand
VS
CISF New Delhi
10-18 10:00
Kenya Super League
-
Kariobangi Sharks
VS
Gor Mahia
10-18 10:00
Kazakhstan Division 1
-
Bulat Temirtau
VS
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
10-18 10:30
Georgia Division
-
FC Sioni Bolnisi
VS
FC Shevardeni
10-18 10:30
Georgia Division
-
WIT Georgia Tbilisi
VS
FC Gagra
10-18 10:30
Georgia Division
-
Gareji Sagarejo
VS
Baia Zugdidi
10-18 10:30
Georgia Division
-
Merani Martvili
VS
FC Metalurgi Rustavi
10-18 10:30
Georgia Division
-
Chikhura Sachkhere
VS
Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi
10-18 11:00
England U23 Premier League
-
Wolves U23
VS
Southampton U23
10-18 11:00
Russia Division 2
-
FC Tuapse
VS
FK Biolog
10-18 11:00
-
United Arab Emirates (w)
VS
Guam (w)
10-18 11:00
Ethiopia Premier League
-
Arba Minch
VS
Mekelakeya
10-18 11:00
Armenia Division 2
-
BKMA II
VS
Urartu II
10-18 11:00
GEO D1
-
Olimpi Tbilisi
VS
Mega Basket Tbilisi
10-18 11:00
Ethiopia Premier League
-
Adama City
VS
Welkite Ketema
10-18 11:00
Denmark Reserves League
-
Hobro Reserve
VS
Viborg Reserve
10-18 11:00
Ukraine Division 3
-
Rubikon
VS
Cherkaskyi Dnipro
10-18 11:15
Indonesia Division 1
-
Persis Solo FC
VS
PS Hizbul Wathan
10-18 11:30
Chinese FA Cup
-
Shandong Luneng
VS
Qingdao Zhongchuang Hengtai
10-18 11:30
NBL
-
Foshan Gongfuxiaozi
VS
Chongqing Huaxi Guoji
10-18 11:30
Chinese FA Cup
-
Henan Jianye
VS
Chongqing SWM Motors
10-18 11:30
Holland Reserve League
-
MVV Maastricht Reserve
VS
RKC Waalwijk Reserve
10-18 11:30
Armenia Division 2
-
Pyunik B
VS
Ararat-Armenia B
10-18 11:35
CBA
-
Qingdao Double Star
VS
Guangdong Southern Tigers
10-18 11:35
CBA
-
Jilin Northeast Tigers
VS
Chongqing Dragons
10-18 12:00
England U23 1.Liga
-
Coventry City U23
VS
Wigan U23
10-18 12:00
England U23 1.Liga
-
Watford U23
VS
Bristol City U23
10-18 12:00
Denmark Reserves League
-
Sonderjyske Reserve
VS
Esbjerg FB Reserve
10-18 12:15
Ukraine Division 2
-
Ahrobiznes TSK Romny
VS
Metalist Kharkiv
10-18 12:20
Saudi Arabia Youth League
-
Al-Hilal (Youth)
VS
Al-Ettifaq (Youth)
10-18 12:30
Romania - Liga 2 Seria
-
Unirea Dej
VS
AFC Hermannstadt
10-18 12:30
Paraguayan Division 2
-
Sportivo San Lorenzo
VS
Sportivo Trinidense
10-18 12:30
Lebanese Premier League
-
Tadamon Sour
VS
Sporting Club Beirut
10-18 12:30
Holland Reserve League
-
Jong Den Haag Reserve
VS
Fortuna Sittard Reserve
10-18 12:30
Lebanese Premier League
-
Al-Safa
VS
Trables Sports Club
10-18 12:30
Jordan League Division 1
-
Kufer Soom
VS
Al-Ahly
10-18 12:30
Jordan League Division 1
-
Moghayer Al Sarhan
VS
Al-Arabi Irbid
10-18 13:00
Russia Division 2
-
Alania-d Vladikavkaz
VS
Anzhi Makhachkala
10-18 13:00
FC
-
Al Hilal
VS
Abha-Saudi Arabia
10-18 13:00
International Club Friendly
-
Nea Artaki
VS
Panelefsiniakos
10-18 13:00
Uganda Premier League
-
Gaddafi FC
VS
Busoga United
10-18 13:00
International Club Friendly
-
Acheron Kanalaki
VS
Kozani F.S.
10-18 13:00
International Club Friendly
-
Kambaniakos
VS
Makedonikos
10-18 13:00
International Club Friendly
-
Orfeas Xanthi
VS
SKODA Xanthi
10-18 13:00
Italian Campionato Nazionale Primavera
-
Pescara U20
VS
AS Roma U20
10-18 13:00
Burundi League
-
Bujumbura City
VS
Kayanza Utd
10-18 13:00
Norway 2.Liga
-
Fram Larvik
VS
Odd Grenland 2
10-18 13:00
Serbian Superliga
-
Radnicki Nis
VS
Radnicki 1923 Kragujevac
10-18 13:00
Serbia Prva Liga
-
IMT Novi Beograd
VS
FK Zarkovo
10-18 13:00
Bulgaria B PFG
-
Litex Lovech
VS
Ludogorets Razgrad II
10-18 13:00
International Club Friendly
-
AEP Kozani
VS
AEL Larisa
10-18 13:00
International Club Friendly
-
AO Giouchtas
VS
AO Episkopis Rethymno
10-18 13:00
Argentina Reserve League
-
Union Santa Fe Reserves
VS
Racing Club Reserves
10-18 13:00
Argentina Reserve League
-
CA Patronato Reserves
VS
Defensa y Justicia Reserves
10-18 13:00
Argentina Reserve League
-
Banfield Reserves
VS
Huracan Reserves
10-18 13:00
Argentina Reserve League
-
CA Independiente Reserves
VS
Sarmiento Junin Reserve
10-18 13:00
Argentina Reserve League
-
Rosario Central Reserves
VS
Platense Reserves
10-18 13:30
Indonesia Division 1
-
Dewa United FC
VS
PSKC Cimahi
10-18 13:30
The women's league of Argentina
-
Gimnasia LP (w)
VS
Racing Club (w)
10-18 14:00
Lithuania - 1.Division
-
Nevezis Kedainiai
VS
FK Zalgiris Vilnius
10-18 14:00
GEO D1
-
BC Titebi
VS
Vita Tbilisi
10-18 14:00
A L BC
-
AEK Larnaca
VS
Pizza Express Primetel Apollon
10-18 14:00
VTBUL
-
Parma Perm
VS
Cska Moscow
10-18 14:00
Norway Division 4
-
Spjelkavik
VS
Aalesund FK B
10-18 14:00
Brazil Youth
-
Atletico Paranaense (Youth)
VS
Sao Paulo (Youth)
10-18 14:30
Romania Liga I
-
Botosani
VS
Chindia Targoviste
10-18 14:30
Bulgaria B PFG
-
PFK Montana
VS
Botev Plovdiv II
10-18 14:45
Kuwaiti Federation Cup
-
Kazma
VS
Al-Shabab(KUW)
10-18 14:45
Kuwaiti Federation Cup
-
Al-Qadsia SC
VS
Al-Ttadamon(KUW)
10-18 14:50
Saudi Arabia Division 1
-
Hajer
VS
Al-Nahdha
10-18 15:00
International Friendly
-
Qatar U23
VS
Kuwait U23
10-18 15:00
Slovenia 1.Liga
-
NK Publikum Celje
VS
ASK Bravo Publikum
10-18 15:00
SLA
-
SBSK BC Samara
VS
Irkutsk
10-18 15:00
FC
-
Al Salam
VS
Al Ahli(UAE)
10-18 15:00
Cyprus 1 Division
-
Doxa Katokopias
VS
Aris Limassol
10-18 15:00
Bahrain Division
-
Busaiteen
VS
Al-Ittifaq
10-18 15:00
LNWB
-
Galactica Brasov (w)
VS
AC Triumf Botosani Women''s
10-18 15:00
-
Laos (w)
VS
Chinese Taipei (w)
10-18 15:00
LNMB
-
CSA Steaua Turabo
VS
Rapid Bucuresti
10-18 15:00
FC
-
Al Ittihad Saudi Arabia
VS
Deba
10-18 15:00
Serbian Superliga
-
Metalac Gornji Milanovac
VS
Mladost Lucani
10-18 15:00
Bahrain Division
-
Isa Town
VS
Al-Ittihad(BHR)
10-18 15:00
SLA
-
Rodniki Izhevsk
VS
Altay Basket Barnaul
10-18 15:00
TBL2
-
Gemlik G
VS
Akhisar Belediyespor
10-18 15:00
Finland Championship U20
-
Atlantis U20
VS
GrIFK U20
10-18 15:00
Argentina Reserve League
-
Newell's Reserves
VS
CA Aldosivi Reserves
10-18 15:15
International Club Friendly
-
AS Police (Niamey)
VS
Racing FC des Gonaives
10-18 15:20
Saudi Arabia Division 1
-
Al-Akhdoud
VS
Al-Jabalain
10-18 15:25
Saudi Arabia Division 1
-
Bisha FC
VS
Al Kholood
10-18 15:50
LKL
-
Jonava
VS
Nevezis Kedainiai
10-18 15:59
Poland Ekstraklasa
-
Stal Mielec
VS
Zaglebie Lubin
10-18 15:59
Peru Primera Division
-
Cusco FC
VS
Deportivo Municipal
10-18 15:59
Qatar B
-
Al Markhiya
VS
Al Nasa(QAT)
10-18 15:59
Qatar B
-
Al-Khuraitiat
VS
Al Mesaimeer Club
10-18 15:59
MKD SL
-
Euro Nickel
VS
KK Torus Skopje
10-18 15:59
Israel Leumit League
-
Sectzya Nes Ziona
VS
Beitar Tel Aviv Ramla
10-18 15:59
KLS
-
Radnicki Kragujevac
VS
KK Mladost Zemun
10-18 15:59
SLA
-
Runa Mosow
VS
Dinamo Vladivostok
10-18 15:59
SBL
-
Ilirija
VS
Alpos Sentjur
10-18 15:59
NBL
-
Academic Bultex
VS
Beroe
10-18 15:59
Norwegian Tippeligaen
-
Molde
VS
Haugesund
10-18 15:59
Israel Leumit League
-
Hapoel Umm Al Fahm
VS
Hapoel Ramat Gan
10-18 15:59
Israel Leumit League
-
Hapoel Raanana
VS
Hapoel Rishon Lezion
10-18 15:59
Cyprus 1 Division
-
APOEL Nicosia
VS
Ethnikos Achnas FC
10-18 15:59
Norway Division 4
-
Brann 2
VS
Os Turn Fotball
10-18 16:00
Poland Liga 1
-
GKS Tychy
VS
OKS Stomil Olsztyn
10-18 16:30
A L BC
-
Omonia
VS
Paralimni
10-18 16:30
SLA
-
MBA Moscow
VS
BC Novosibirsk
10-18 16:30
The women's league of Argentina
-
Villa San Carlos (w)
VS
Platense (w)
10-18 16:30
Greece Super League A
-
Lamia
VS
Aris Thessaloniki
10-18 16:30
Ukrainian Premier League
-
Chernomorets Odessa
VS
Veres
10-18 16:30
GBL
-
Panathinaikos
VS
Ionikos Nikaias
10-18 16:30
IPL
-
Rixiong Lixian Maccabi
VS
GALIL ELYON
10-18 16:45
Saudi Arabia Division 1
-
Al-Shoalah
VS
Al-Draih
10-18 16:45
Kuwaiti Federation Cup
-
Al-Arabi Club (KUW)
VS
Al-Sahel
10-18 17:00
Spanish La Liga
-
Alaves
VS
Real Betis
10-18 17:00
Bulgaria Premier League
-
CSKA 1948 Sofia
VS
Beroe Stara Zagora
10-18 17:00
Turkish Super Liga
-
Hatayspor
VS
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
10-18 17:00
Turkish Super Liga
-
Alanyaspor
VS
Kayserispor
10-18 17:00
Swedish Allsvenskan
-
Hacken
VS
IFK Norrkoping FK
10-18 17:00
Swedish Allsvenskan
-
Djurgardens
VS
Elfsborg
10-18 17:00
Turkey 2 Ligi A
-
Istanbulspor
VS
Tuzlaspor
10-18 17:00
Norway Division 4
-
Sparta Sarpsborg B
VS
Assiden
10-18 17:00
SLA
-
Lokomotiv Kuban II
VS
University-Ugra
10-18 17:00
German 3.Liga
-
SC Verl
VS
Havelse
10-18 17:00
Norway 2.Liga
-
Senja
VS
Valerenga B
10-18 17:00
Sweden Superettan
-
Orgryte
VS
Trelleborgs FF
10-18 17:00
Sweden Superettan
-
Osters IF
VS
Vasalunds IF
10-18 17:00
Sweden Superettan
-
GIF Sundsvall
VS
Akropolis IF
10-18 17:00
Denmark Superligaen
-
Aarhus AGF
VS
Aalborg
10-18 17:00
Norway Division 4
-
Halsen
VS
Stromsgodset B
10-18 17:00
Norway Division 4
-
Mjondalen IF B
VS
Krakeroy IL
10-18 17:00
Germany Oberliga NOFV
-
FC Speyer
VS
TUS Mechtersheim
10-18 17:15
TBL
-
Fenerbahce Ulker
VS
Efes Pilsen
10-18 17:30
Romania Liga I
-
CS Universitatea Craiova
VS
FC Clinceni
10-18 17:30
Norway Division 4
-
Finnsnes
VS
Stabaek B
10-18 17:30
Norway Division 4
-
Traff
VS
Molde B
10-18 17:30
Sweden Div 3 Mellersta
-
Syrianska Eskilstuna IF
VS
Karlslunds IF HFK
10-18 17:30
Sweden Division 1
-
FC Trollhattan
VS
Skovde AIK
10-18 17:30
Belgian U21
-
Royal Antwerp FC U21
VS
St.-Truidense U21
10-18 17:30
Belgian U21
-
Club Brugge U21
VS
Anderlecht U21
10-18 17:30
Belgian U21
-
KAA GentU21
VS
Zulte-Waregem U21
10-18 17:30
Belgian U21
-
Excelsior Mouscron U21
VS
RWD Molenbeek U21
10-18 17:30
Belgian U21
-
RS Waasland Beveren U21
VS
Excelsior Virton U21
10-18 17:30
Belgian U21
-
Kortrijk U21
VS
KV Oostende U21
10-18 17:30
Belgian U21
-
Cercle Brugge U21
VS
Royal Charleroi U21
10-18 17:30
IPL
-
Hapoel Jerusalem
VS
Hapoel Beer Sheva
10-18 17:30
Norway Division 4
-
Ullensaker/Kisa B
VS
Nybergsund IL Trysil
10-18 17:45
Israel Premier League
-
Hapoel Tel Aviv
VS
Beitar Jerusalem
10-18 17:45
Albania Super league
-
Vllaznia Shkoder
VS
Tirana De Namo
10-18 18:00
Holland Jupiler League
-
FC Utrecht (Youth)
VS
Roda JC
10-18 18:00
Holland Jupiler League
-
Volendam
VS
NAC Breda
10-18 18:00
England U23 Premier League
-
Stoke City U23
VS
Nottingham Forest U23
10-18 18:00
England U23 Premier League
-
Sunderland U23
VS
Newcastle U23
10-18 18:00
Holland Jupiler League
-
AZ Alkmaar (Youth)
VS
Jong Ajax (Youth)
10-18 18:00
Holland Jupiler League
-
Jong PSV Eindhoven (Youth)
VS
SC Telstar
10-18 18:00
England U23 Premier League
-
Everton U23
VS
Leeds United U23
10-18 18:00
England U23 Premier League
-
Tottenham Hotspur U23
VS
West Ham U23
10-18 18:00
England U23 1.Liga
-
Hull City U23
VS
Sheffield Utd U23
10-18 18:00
Brazil national youth (U20) Football Championship
-
Atletico Clube Sulbrasil U20
VS
Riopardense U19
10-18 18:00
BRA SE
-
Amadense SE
VS
AD Boquinhense
10-18 18:00
Argentine Division 2
-
San Telmo
VS
Deportivo Moron
10-18 18:00
Argentina group C Tebolidun League Manchester
-
El Porvenir
VS
General Lamadrid
10-18 18:00
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
-
Juventud Unida
VS
Argentino de Rosario
10-18 18:00
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
-
Deportivo Muniz
VS
Centro Espanol
10-18 18:00
FBC
-
Tours
VS
Elain Bearnais Pau-Orthez
10-18 18:00
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
-
Central Ballester
VS
Defensores de Cambaceres
10-18 18:00
-
Vasas
VS
III.Keruleti TUE
10-18 18:00
Belgian U21
-
Seraing U21
VS
Deinze U21
10-18 18:00
Belgian U21
-
Westerlo U21
VS
St. Gilloise U21
10-18 18:00
Belgian U21
-
Beerschot Wilrijk U21
VS
Lommel SK U21
10-18 18:00
Belgian U21
-
Lierse U21
VS
AS Eupen U21
10-18 18:00
Belgian U21
-
KV Mechelen U21
VS
Oud Heverlee Leuven U21
10-18 18:00
Brazil Youth
-
Internacional (RS) Youth
VS
Palmeiras (Youth)
10-18 18:00
The women's league of Argentina
-
Huracan (w)
VS
Comunicaciones(W)
10-18 18:15
Peru Primera Division
-
EM Deportivo Binacional
VS
Universitario De Deportes
10-18 18:15
Ireland Premier Division
-
Shamrock Rovers
VS
Bohemians
10-18 18:30
Poland Ekstraklasa
-
Jagiellonia Bialystok
VS
Radomiak Radom
10-18 18:30
BC League
-
Enel Brindisi
VS
U-Mobitelco BT Cluj Napoca
10-18 18:30
Argentine Division 2
-
Deportivo Riestra
VS
Gimnasia Mendoza
10-18 18:35
Argentine Division 2
-
Atletico Atlanta
VS
Club Atletico Tigre
10-18 18:45
Italian Serie A
-
Venezia
VS
Fiorentina
10-18 18:45
France Ligue 2
-
Nimes
VS
Ajaccio
10-18 18:45
Northern Ireland Reserve League
-
Larne Reserves
VS
Cliftonville Reserves
10-18 18:45
England Southern Premier League
-
Beaconsfield SYCOB
VS
Walton Casuals
10-18 18:45
Northern Ireland Reserve League
-
Coleraine Reserves
VS
Linfield Reserves
10-18 18:45
Northern Ireland Reserve League
-
Dungannon Swifts Reserves
VS
Glenavon Reserves
10-18 19:00
English Premier League
-
Arsenal
VS
Crystal Palace
10-18 19:00
Spanish La Liga
-
RCD Espanyol
VS
Cadiz
10-18 19:00
Italy C1
-
Renate AC
VS
Pro Vercelli
10-18 19:00
Northern Ireland Reserve League
-
Crusaders Reserves
VS
Carrick Rangers Reserves
10-18 19:00
Colombia Copa Premier
-
Orsomarso
VS
Union Magdalena
10-18 19:00
Colombia Copa Premier
-
Tigres Zipaquira
VS
Llaneros FC
10-18 19:00
Brasileiro, Serie C
-
Tombense
VS
Gremio Novorizontin
10-18 19:00
Bolivia Primera Division
-
Club Guabira
VS
Nacional Potosi
10-18 19:00
Brazil Serie D
-
Atletico Amazonense
VS
Taruma/AM
10-18 19:15
FC
-
Selfoss
VS
Akranes IA
10-18 19:15
FC
-
Hamar Hottur
VS
Westry
10-18 19:15
FC
-
Sindri
VS
IR Reykjavik
10-18 20:00
FC
-
Boston College
VS
Tinguiririca
10-18 20:00
El Salvador Reserves League
-
CD FAS U20
VS
CD Aguila Reserves
10-18 20:00
Argentina group C Tebolidun League Manchester
-
Excursionistas
VS
Sportivo Dock Sud
10-18 20:15
Uruguay Segunda
-
CA Atenas
VS
Central Espanol
10-18 20:30
Peru Primera Division
-
Univ.Cesar Vallejo
VS
Sport Huancayo
10-18 21:00
Primera Division de Colombiano-Apertura
-
Envigado FC
VS
Aguilas Doradas
10-18 21:00
Mexico Segunda Division
-
Lobos ULM
VS
Club Canoneros Marina
10-18 21:15
Primera Division de Paraguay
-
12 de Octubre
VS
Guarani CA
10-18 22:00
Mexico Liga MX Femenil
-
Santos Laguna (w)
VS
Unam Pumas (w)
10-18 22:45
Uruguay Segunda
-
Uruguay Montevideo
VS
Danubio FC
10-18 23:00
Brazil Serie A
-
Sao Paulo
VS
Corinthians Paulista (SP)
10-18 23:00
Brazil Serie B
-
Vila Nova
VS
CRB AL
10-18 23:00
Argentina group C Tebolidun League Manchester
-
Sportivo Italiano
VS
Real Pilar
10-18 23:30
Primera Division de Paraguay
-
Cerro Porteno
VS
River Plate (PAR)
10-19 00:00
Primera Division de Ecuador
-
Independiente Jose Teran
VS
Manta FC
10-19 00:00
PBL
-
Capitanes de Arecibo
VS
Santurce Crabbers
10-19 00:05
Argentine Division 2
-
Belgrano
VS
Estudiantes Rio Cuarto
10-19 00:08
-
Boston Red Sox
VS
Houston Astros
10-19 00:10
Argentine Division 2
-
San Martin Tucuman
VS
Temperley
10-19 00:30
Argentine Division 2
-
Atletico Mitre de Santiago del Estero
VS
Alvarado Mar del Plata
10-19 01:00
LNBP
-
Plateros
VS
Lenadores
10-19 01:00
Colombia Copa Premier
-
Barranquilla FC
VS
Leones
10-19 01:15
Uruguay Segunda
-
Albion FC
VS
Rampla Juniors FC
10-19 02:00
Mexico Liga MX Femenil
-
Juarez FC (w)
VS
Pachuca (w)
10-19 02:00
Costa Rica Primera Division
-
Cartagines Deportiva SA
VS
Sporting San Jose
10-19 03:00
CBA
-
Tianjin Rongcheng
VS
Shenzhen
10-19 03:00
CBA
-
Xinjiang Flying Tigers
VS
Ningbo Rockets
10-19 03:00
Russia Division 2
-
SY Sakhalinsk
VS
Dinamo Briansk
10-19 05:30
NBL
-
Hainan Haixiang
VS
Xinjiang Tianshan Eagle
10-19 06:00
Russia Division 2
-
SKA Khabarovsk II
VS
Peresvet Podolsk
10-19 07:00
CBA
-
Fujian SBS Xunxin
VS
Jiangsu Dragons
10-19 07:00
Russia Division 2
-
FK Chita
VS
Zenit-2 St.Petersburg
10-19 07:30
CBA
-
Shanxi Zhongyu
VS
Foshan
10-19 07:30
Chinese FA Cup
-
Wuhan ZALL
VS
Qingdao Huanghai F.C.
10-19 07:30
Chinese FA Cup
-
Shanxi Chang An Athletic FC
VS
Shanghai East Asia FC
10-19 07:30
Chinese FA Cup
-
Shijiazhuang YongChang FC
VS
Shenzhen JiaZhaoye
10-19 08:15
Indonesia Division 1
-
Putra Sinar Giri
VS
PSIM Yogyakarta
10-19 08:30
NBL
-
He nan She Dian
VS
Hebei Xianglan
10-19 08:30
Denmark Reserves League
-
Silkeborg IF Reserve
VS
Aarhus AGF Reserve
10-19 09:00
Russia Division 2
-
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
VS
FK Volna Nizhegorodskaya
10-19 09:00
European Women
-
Latvia (w) U19
VS
Kosovo U19(w)
10-19 10:00
Russia Division 2
-
Strogino Moscow
VS
Metallurg Vidnoye
10-19 10:00
KBL
-
Ulsan Mobis Phoebus
VS
Seoul Samsung Thunders
10-19 10:00
European Women
-
Moldova (w) U19
VS
Albania U19(w)
10-19 10:00
UEFA Youth League U19
-
Shakhtar Donetsk U19
VS
Real Madrid U19
10-19 10:00
Germany Youth U19 League
-
Hertha Berlin U19
VS
MagdeburgU19
10-19 11:00
Russia Division 2
-
Khimik Dzerzhinsk
VS
Dinamo Moscow B
10-19 11:00
Azerbaijan Division 2
-
PFC Neftchi II
VS
Standard Sumgayit II
10-19 11:00
Azerbaijan Division 2
-
Keshla FK II
VS
Qarabag II
10-19 11:15
Indonesia Division 1
-
Cilegon United
VS
Perseru Serui
10-19 11:30
NBL
-
Anhui Wenyi
VS
Jiangsu Yannan Suke
10-19 11:30
Chinese FA Cup
-
Chengdu Xingcheng
VS
Sichuan Jiuniu
10-19 11:30
UEFA Youth League U19
-
Besiktas JK U19
VS
Sporting Lisbon U19
10-19 11:30
UEFA Youth League U19
-
Club Brugge U19
VS
Manchester City U19
10-19 11:35
CBA
-
Zhejiang Golden Bulls
VS
Shougang Beijing Ducks
10-19 12:00
CBA
-
Shandong Lions
VS
Liaoning Panpan Hunters
10-19 12:00
Russia Division 2
-
Kairat Moskva
VS
Dinamo Saint Petersburg
10-19 12:00
Russia Division 2
-
Dinamo Vladivostok
VS
FK Kaluga
10-19 12:00
Russia Division 2
-
Olimp-Dolgiye Prudy-2
VS
Kazanka Moscow
10-19 12:00
England U23 1.Liga
-
Cardiff City U23
VS
Charlton U23
10-19 12:00
England U23 1.Liga
-
Queens Park Rangers U23
VS
Colchester United U23
10-19 12:00
Russia Division 2
-
Khimki (R)
VS
Saturn Moscow
10-19 12:00
Russia Division 2
-
FK Znamya Noginsk
VS
Rodina Moskva
10-19 12:00
Russia Division 2
-
FK Fakel Voronezh Youth
VS
Sokol
10-19 12:00
Bulgaria Premier League
-
Lokomotiv Plovdiv
VS
Pirin Blagoevgrad
10-19 12:00
UEFA European U-17 Football Championship
-
Slovakia U17
VS
Armenia U17
10-19 12:00
Azerbaijan Division 2
-
Sabayi II
VS
FK Qabala II
10-19 12:00
UEFA Youth League U19
-
Ajax U19
VS
Borussia Dortmund U19
10-19 12:00
UEFA Youth League U19
-
Inter Milan U19
VS
FC Sheriff U19
10-19 12:30
England U23 1.Liga
-
Millwall U23
VS
Swansea City U23
10-19 12:30
Italy C1
-
Viterbese
VS
Robur Siena S.S.D.
10-19 12:30
Persian Gulf Pro League
-
Peykan
VS
Naft Masjed Soleyman FC
10-19 12:30
Persian Gulf Pro League
-
Shahr Khodrou
VS
Shahrdary Arak
10-19 12:30
Persian Gulf Pro League
-
Nassaji Mazandaran
VS
Fajr Sepasi
10-19 12:30
European Women
-
Bosnia (w) U19
VS
Armenia (w) U19
10-19 12:30
European Women
-
Estonia (w) U19
VS
Montenegro (w) U19
10-19 12:30
Israel B League
-
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
VS
Tzeirey Kafr Kana
10-19 13:00
Russia Division 2
-
Chertanovo Moscow
VS
FC Murom
10-19 13:00
Russia Division 2
-
FK Leningradets
VS
Baltika-BFU Kaliningrad
10-19 13:00
Russia Division 2
-
Salyut-Energia Belgorod
VS
Arsenal Tula II
10-19 13:00
Russia Division 2
-
Luki Energiya
VS
FC Tver
10-19 13:00
Russia Division 2
-
FC Olimp Odintsovo
VS
Zvezda Sint Petersburg
10-19 13:00
Russia Division 2
-
FK Ryazan
VS
Avangard
10-19 13:00
Burundi League
-
Les Crocos
VS
Athletico Olympic
10-19 13:00
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra
-
Degerfors IF U21
VS
GIF Sundsvall U21
10-19 13:00
Burundi League
-
Le Messager Ngozi
VS
Royal Muramvya FC
10-19 13:00
UEFA Youth League U19
-
Paris Saint Germain U19
VS
RB LeipzigU19
10-19 13:30
European Women
-
Croatia (w) U19
VS
Liechtenstein (w) U19
10-19 13:30
UEFA Youth League U19
-
FC Porto U19
VS
AC Milan U19
10-19 13:30
UEFA Youth League U19
-
Midtjylland U19
VS
Rosenborg U19
10-19 13:30
South Africa Premier Soccer League
-
Tshakhuma TM
VS
Bloemfontein Celtic
10-19 13:30
Indonesia Division 1
-
Mitra Kukar
VS
Kalteng Putra FC
10-19 14:00
European Women
-
Wales (w) U19
VS
Andorra U19 (W)
10-19 14:00
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra
-
Mjallby AIF U21
VS
Osters U21
10-19 14:00
Mexico Youth U20
-
Atlas U20
VS
CDSyC Cruz Azul U20
10-19 14:00
UEFA Youth League U19
-
Atletico de Madrid U19
VS
Liverpool U19
10-19 14:00
Mexico Youth U20
-
Puebla U20
VS
Mazatlan U20
10-19 14:00
Mexico Youth U20
-
Queretaro U20
VS
Monterrey U20
10-19 14:00
Angola Girabola League
-
Recreativo Caala
VS
Interclube Luanda
10-19 14:15
SLA
-
UFA
VS
Temp Sumz Revda
10-19 14:30
UEFA Europa League
-
Celtic FC
VS
Ferencvarosi TC
10-19 14:30
Persian Gulf Pro League
-
Foolad Khozestan
VS
Persepolis
10-19 14:30
Persian Gulf Pro League
-
Sepahan
VS
Mes Rafsanjan
10-19 14:30
Angola Girabola League
-
Desportivo Huila
VS
Sagrada Esperanca
10-19 14:45
Kuwaiti Federation Cup
-
Al-Salmiyah
VS
Khaitan
10-19 15:00
Russia Division 2
-
Shinnik Yaroslavl
VS
Znamya Truda
10-19 15:00
Russia Division 2
-
Mordovya Saransk
VS
FK Kolomna
10-19 15:00
UEFA European U-17 Football Championship
-
England U17
VS
Belarus U17
10-19 15:00
European Women
-
Spain (w) U19
VS
Slovakia (w) U19
10-19 15:00
UEFA Youth League U19
-
AZ Alkmaar U19
VS
FK Gabala U19
10-19 15:00
Bulgaria B PFG
-
CSKA 1948 Sofia II
VS
Septemvri Simitli
10-19 15:00
Bahrain Division
-
Al-Shabbab
VS
Al-Tadhmon
10-19 15:00
European Women
-
Portugal (w) U19
VS
Czech (w) U19
10-19 15:00
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra
-
Kalmar U21
VS
Halmstads U21
10-19 15:00
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra
-
Norrby IF(U21)
VS
HackenU21
10-19 15:00
BIBL
-
KK Kumanovo 2009
VS
KB Peja
10-19 15:00
BIBL
-
Academic Bultex
VS
Beroe
10-19 15:00
Bahrain Division
-
Bahrain SC
VS
Qalali
10-19 15:00
Bahrain Division
-
Malkia
VS
Sitra
10-19 15:00
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra
-
Orgryte U21
VS
Gais Goteborg U21
10-19 15:00
SLA
-
CSKA Moscow 2
VS
Uralmash Ekaterinburg
10-19 15:25
Saudi Arabia Division 1
-
Al-Orubah
VS
Uhud
10-19 15:25
Saudi Arabia Division 1
-
Al-Ameade
VS
Najran SC
10-19 15:30
Italy C1
-
Montevarchi
VS
Olbia
10-19 15:30
Korisliiga
-
KTP Basket
VS
Joensuun Kataja
10-19 15:30
Korisliiga
-
Tampereen Pyrinto
VS
Helsinky Seagulls
10-19 15:30
South Africa Premier Soccer League
-
TS Galaxy
VS
AmaZulu
10-19 15:35
Saudi Arabia Division 1
-
AL-Rbeea Jeddah
VS
AL-jeel
10-19 15:59
Qatar B
-
Russell City
VS
Al Bidda SC
10-19 15:59
Poland Liga 1
-
Resovia Rzeszow
VS
Miedz Legnica
10-19 15:59
Qatar B
-
Al Shahaniya
VS
Muaidar SC
10-19 15:59
Alpe Adria Cup
-
Sibenka Sibenik
VS
WBC Raiffeisen Wels
10-19 15:59
Alpe Adria Cup
-
ONYX Levice
VS
BK Pardubice
10-19 15:59
Estonia Champions League
-
FC Flora Tallinn
VS
Viljandi Tulevik
10-19 15:59
UEFA Youth League U19
-
KRC Genk U19
VS
Koln U19
10-19 16:00
ILL
-
Maccabi Ironi Ramat Gan
VS
Elitzur Ashkelon
10-19 16:00
ILL
-
Ramat Hasharon
VS
Hapoel Hevel Modiin
10-19 16:00
ILL
-
Maccabi Maale Adumim
VS
Hapoel Migdal Jezreel
10-19 16:00
ILL
-
Hapoel Afula
VS
Maccabi Heat Haifa
10-19 16:30
Chile Primera B
-
Coquimbo Unido
VS
Deportes Temuco
10-19 16:30
Italy C1
-
Gubbio
VS
Carrarese
10-19 16:30
BC League
-
AEK Athens
VS
Benetton Treviso
10-19 16:30
ILL
-
Ironi Nahariya
VS
Ironi Kiryat Ata
10-19 16:30
ILL
-
Maccabi Raanana
VS
Maccabi Hod Hasharon
10-19 16:30
BC League
-
Lietuvos Rytas
VS
San Pablo Burgos
10-19 16:45
UEFA Champions League
-
Club Brugge
VS
Manchester City
10-19 16:45
UEFA Champions League
-
Besiktas JK
VS
Sporting Lisbon
10-19 16:45
Saudi Arabia Division 1
-
Al-adalh
VS
Al Sahel
10-19 16:45
Kuwaiti Federation Cup
-
Al-Nasar
VS
Al Fahaheel SC
10-19 16:45
Kuwaiti Federation Cup
-
Al Kuwait SC
VS
Al-Yarmouk
10-19 17:00
Spanish Segunda Division
-
SD Huesca
VS
Malaga
10-19 17:00
Spanish Segunda Division
-
FC Cartagena
VS
Sporting Gijon
10-19 17:00
Denmark Cup
-
Kolding FC
VS
Nykobing FC
10-19 17:00
UEFA Youth League U19
-
Illes Akademia U19
VS
Septemvri Sofia U19
10-19 17:00
Italy Futsal
-
Catania Futsal
VS
CMB Matera Futsa
10-19 17:00
Italy Futsal
-
Romania Indoor Soccer
VS
Petrarca Padova C5 Futsal
10-19 17:00
Austrian 3.Liga
-
FC Pinzgau Saalfelden
VS
SV Wals-Grunau
10-19 17:00
Germany Regionalliga
-
Viktoria Aschaffenburg
VS
Unterhaching
10-19 17:00
Austrian 3.Liga
-
SV Seekirchen
VS
SV Grodig
10-19 17:00
Sweden Superettan
-
Falkenberg
VS
Helsingborg
10-19 17:00
Sweden Superettan
-
Landskrona BoIS
VS
Jonkopings Sodra IF
10-19 17:00
Germany Regionalliga
-
Hamburger SV (Youth)
VS
ETSV Weiche Flensburg
10-19 17:00
liga A-1
-
KK Zadar
VS
KK Osjecki Sokol Osijek
10-19 17:00
Germany Regionalliga
-
Bayern Munchen (Youth)
VS
SpVgg Bayreuth
10-19 17:30
Argentine Division 1
-
CA Platense
VS
Rosario Central
10-19 18:00
AFC Champions League
-
Al-Nasr(KSA)
VS
Al Hilal
10-19 18:00
Italy Futsal
-
L84 Futsal
VS
Cormar Polistena Indoor Soccer
10-19 18:00
BRA SPC
-
Rio Claro
VS
XV de Piracicaba
10-19 18:00
BRA SPC
-
Santos B
VS
EC Sao Bernardo/SP
10-19 18:00
England U23 League Cup
-
Burnley U23
VS
Peterborough United U23
10-19 18:00
BC League
-
EWE Baskets Oldenburg
VS
Besiktas Cola Turka
10-19 18:00
Brazil L
-
Barra da Tijuca
VS
Buzios
10-19 18:00
BRA SPC
-
CA Votuporanguense SP
VS
Comercial-SP
10-19 18:00
BRA SPC
-
Botafogo B SP
VS
AE Velo Clube SP
10-19 18:00
BRA SPC
-
Sao Bento
VS
Noroeste
10-19 18:00
BRA SPC
-
Sao Bernardo
VS
Primavera
10-19 18:00
BRA SPC
-
Sao Caetano
VS
Juventus SP
10-19 18:00
BRA SPC
-
Portuguesa Desportos
VS
Atibaia
10-19 18:00
Italy Futsal
-
Sandro Abate Avellino Futsal
VS
Pescara Futsal
10-19 18:00
Italy Futsal
-
Lido Di Ostiav Meta Futsal
VS
Royal Saint Giuseppe Futsal
10-19 18:00
BBL Cup
-
Manchester Giants
VS
Sheffield Sharks
10-19 18:30
BC League
-
Dijon
VS
BC Nizhny Novgorod
10-19 18:45
England Championship
-
Bristol City
VS
Nottingham Forest
10-19 18:45
England Championship
-
Derby County
VS
Luton Town
10-19 18:45
England Championship
-
Queens Park Rangers (QPR)
VS
Blackburn Rovers
10-19 18:45
England Championship
-
Sheffield United
VS
Millwall
10-19 18:45
England Championship
-
Stoke City
VS
Bournemouth AFC
10-19 18:45
England FA Cup
-
Gateshead
VS
Marske United
10-19 18:45
England FA Cup
-
Halifax Town
VS
Pontefract Collieries
10-19 18:45
England FA Cup
-
Buxton FC
VS
Kettering Town
10-19 18:45
England FA Cup
-
Wrexham
VS
Marine
10-19 18:45
England FA Cup
-
St Albans City
VS
Corinthian Casuals
10-19 18:45
England FA Cup
-
Weymouth
VS
Yeovil Town
10-19 18:45
England FA Cup
-
Folkestone
VS
Eastleigh
10-19 18:45
England FA Cup
-
Stratford Town
VS
Boston United
10-19 18:45
England FA Cup
-
Hayes Yeading United
VS
Dorking
10-19 18:45
England FA Cup
-
Morpeth Town
VS
York City
10-19 18:45
England FA Cup
-
Yate Town
VS
Dover Athletic
10-19 18:45
England FA Cup
-
Guiseley
VS
Brackley Town
10-19 18:45
England FA Cup
-
Havant Waterlooville
VS
Torquay United
10-19 18:45
England FA Cup
-
Notts County
VS
Tamworth
10-19 18:45
England League 1
-
Plymouth Argyle
VS
Bolton Wanderers
10-19 18:45
England League 1
-
Cheltenham Town
VS
Morecambe
10-19 18:45
England League 1
-
Fleetwood Town
VS
Burton Albion
10-19 18:45
England League 1
-
Oxford United
VS
Shrewsbury Town
10-19 18:45
England League 1
-
Rotherham United
VS
Wycombe Wanderers
10-19 18:45
England League 1
-
Charlton Athletic
VS
Accrington Stanley
10-19 18:45
England League 1
-
Wigan Athletic
VS
Milton Keynes Dons
10-19 18:45
England League 1
-
Lincoln City
VS
AFC Wimbledon
10-19 18:45
England League 1
-
Cambridge United
VS
Sheffield Wednesday
10-19 18:45
England League 1
-
Portsmouth
VS
Ipswich Town
10-19 18:45
England League 1
-
Gillingham
VS
Doncaster Rovers
10-19 18:45
England League 1
-
Crewe Alexandra
VS
Sunderland A.F.C
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Swindon Supermarine
VS
Taunton Town
10-19 18:45
England League 2
-
Mansfield Town
VS
Port Vale
10-19 18:45
England League 2
-
Bradford City
VS
Hartlepool United
10-19 18:45
England League 2
-
Harrogate Town
VS
Tranmere Rovers
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Hendon
VS
Metropolitan Police
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Coalville
VS
Peterborough Sports
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Rushall Olympic
VS
Bromsgrove Sporting FC
10-19 18:45
Northern Ireland shield cup
-
Linfield FC
VS
Dundela
10-19 18:45
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
East Thurrock United
VS
Bishop's Stortford
10-19 18:45
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Merstham
VS
Bowers Pitsea
10-19 18:45
England League 2
-
Salford City
VS
Rochdale
10-19 18:45
England League 2
-
Sutton United
VS
Swindon Town
10-19 18:45
England League 2
-
Colchester United
VS
Bristol Rovers
10-19 18:45
England League 2
-
Crawley Town
VS
Exeter City
10-19 18:45
England League 2
-
Leyton Orient
VS
Forest Green Rovers
10-19 18:45
England League 2
-
Northampton Town
VS
Stevenage Borough
10-19 18:45
England League 2
-
Oldham Athletic
VS
Walsall
10-19 18:45
England League 2
-
Barrow
VS
Scunthorpe United
10-19 18:45
England League 2
-
Newport County
VS
Carlisle United
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Dorchester Town
VS
Hartley Wintney
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Kings Langley
VS
Harrow Borough
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Merthyr Town
VS
Poole Town
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Salisbury FC
VS
Chesham United
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Wimborne Town
VS
Weston Super Mare
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Yate Town
VS
Farnborough Town
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Alvechurch
VS
Tamworth
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Banbury United
VS
Leiston FC
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Barwell
VS
Rushden Diamonds
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Lowestoft Town
VS
Royston Town
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Needham Market
VS
Biggleswade Town
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
St Ives Town
VS
Hitchin Town
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Stratford Town
VS
Nuneaton Borough
10-19 18:45
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
-
Horsham
VS
Cheshunt
10-19 18:45
England Southern Premier League
-
Truro City
VS
Tiverton Town
10-19 18:45
Italy Futsal
-
Carme Dawson
VS
Pessah Lo Fano
10-19 18:45
England Northern Premier League
-
Buxton FC
VS
Scarborough
10-19 18:45
Northern Ireland shield cup
-
Ballymena United
VS
Larne FC
10-19 18:45
Northern Ireland shield cup
-
Cliftonville
VS
Bangor FC
10-19 18:45
Northern Ireland shield cup
-
Ballyclare Comrades
VS
Crusaders
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Hednesford Town
VS
Redditch United
10-19 18:45
England Southern League Central Division
-
Rushden Diamonds
VS
Barwell
10-19 19:00
UEFA Champions League
-
Paris Saint Germain (PSG)
VS
RB Leipzig
10-19 19:00
UEFA Champions League
-
Inter Milan
VS
Sheriff Tiraspol
10-19 19:00
UEFA Champions League
-
FC Shakhtar Donetsk
VS
Real Madrid
10-19 19:00
UEFA Champions League
-
AFC Ajax
VS
Borussia Dortmund
10-19 19:00
UEFA Champions League
-
FC Porto
VS
AC Milan
10-19 19:00
UEFA Champions League
-
Atletico Madrid
VS
Liverpool
10-19 19:00
Spanish Segunda Division
-
Tenerife
VS
Eibar
10-19 19:00
Italy C1
-
Reggiana
VS
Ancona
10-19 19:00
Chile Primera B
-
Deportes Santa Cruz
VS
Rangers Talca
10-19 19:00
Italy C1
-
Fermana
VS
Lucchese
10-19 19:00
Italy C1
-
Imolese
VS
Pistoiese
10-19 19:00
Italy C1
-
Cesena
VS
Pontedera
10-19 19:00
Italy C1
-
Grosseto
VS
Teramo
10-19 19:00
Italy C1
-
Pescara
VS
Modena
10-19 19:00
Italy C1
-
ACD Virtus Entella
VS
Vis Pesaro
10-19 19:00
Bolivia Primera Division
-
Real Potosi
VS
Oriente Petrolero
10-19 19:15
San Marino League
-
AC Juvenes
VS
SP Domagnano
10-19 19:15
San Marino League
-
Faetano
VS
San Giovanni
10-19 19:30
Botola Pro 1
-
IRT Itihad de Tanger
VS
FAR Forces Armee Royales
10-19 19:45
Argentine Division 1
-
Union Santa Fe
VS
Racing Club
10-19 20:00
Colombia Copa Premier
-
Valledupar FC
VS
Cortulua
10-19 21:15
Bolivia Primera Division
-
Royal Pari FC
VS
The Strongest
10-19 21:30
Primera Division de Chile
-
Audax Italiano
VS
Nublense
10-19 22:00
Argentine Division 1
-
Patronato Parana
VS
Defensa Y Justicia
10-19 22:00
Chile Primera B
-
Universidad de Concepcion
VS
Barnechea
10-19 22:00
Mexico Primera Divison A
-
Monterrey B
VS
Leones Univ Guadalajara
10-19 22:00
Brazil Serie B
-
Londrina PR
VS
Goias
10-19 22:00
Primera Division de Mexico
-
Queretaro FC
VS
Monterrey
10-19 23:00
Chile Primera B
-
Municipal Iquique
VS
Union San Felipe
10-19 23:00
Colombia Copa Premier
-
Boyaca Chico
VS
Real Santander
10-19 23:30
NBA
-
Milwaukee Bucks
VS
Brooklyn Nets
10-20 00:00
Primera Division de Chile
-
O.Higgins
VS
Melipilla
10-20 00:00
Primera Division de Mexico
-
Puebla
VS
Mazatlan FC
10-20 00:00
Bolivia Primera Division
-
Bolivar
VS
San Jose
10-20 00:05
Mexico Primera Divison A
-
Venados FC
VS
Mineros de Zacatecas
10-20 00:05
Primera Division de Mexico
-
Club America
VS
Santos Laguna
10-20 00:10
Argentine Division 2
-
Villa Dalmine
VS
Ferrol Carril Oeste
10-20 00:15
Argentine Division 1
-
Central Cordoba SDE
VS
Velez Sarsfield
10-20 00:30
Brazil Serie B
-
Coritiba PR
VS
Sampaio Correa
10-20 00:40
Colombia Copa Premier
-
Bogota FC
VS
Real Cartagena
10-20 01:00
NHL
-
VS
Anaheim Ducks
10-20 02:00
NBA
-
Los Angeles Lakers
VS
Golden State Warriors
10-20 02:05
Mexico Primera Divison A
-
Cocodrilos de Tabasco FC
VS
Cancun FC
10-20 02:05
Primera Division de Mexico
-
Atlas
VS
CDSyC Cruz Azul
10-20 02:30
NBL
-
Hunan Jinjian Miye
VS
Guang Xi Weizhuang
10-20 04:15
Indonesia Super League
-
Pusamania Borneo FC
VS
Persija Jakarta
10-20 05:00
Korea League 4
-
Jeonju Citizen FC
VS
Gangwon II
10-20 05:30
NBL
-
Wuhan Dangdai
VS
shanxi Xinda
10-20 08:15
Indonesia Division 1
-
PSPS Pekanbaru
VS
PSMS Medan
10-20 08:15
Indonesia Division 1
-
Sulut United
VS
PSBS Biak
10-20 08:30
NBL
-
Chongqing Huaxi Guoji
VS
Putian Xingfa
10-20 09:00
QLD Premier League
-
Brisbane Olympic United FC
VS
Magpies Crusaders
10-20 09:00
European Women
-
Israel (w) U19
VS
malta (w) (U19)
10-20 10:00
AFC Champions League
-
Ulsan Hyundai FC
VS
Pohang Steelers
10-20 10:00
J-League Division 3
-
Vanraure Hachinohe FC
VS
AC Nagano Parceiro
10-20 10:00
KBL
-
Inchon Etland Blackslamer
VS
Changwon LG Sakers
10-20 10:00
European Women
-
Norway (w) U19
VS
Azerbaijan (w) U19
10-20 10:00
European Women
-
Belarus (w) U19
VS
Cyprus (w) U19
10-20 10:00
Azerbaijan Division 2
-
Zira FK II
VS
Sabah II
10-20 10:00
Portugal U23
-
Vitoria Guimaraes U23
VS
Vizela U23
10-20 10:00
Azerbaijan Division 2
-
FK MOIK Baku
VS
Zaqatala FK
10-20 10:15
Czech Republic U19 League
-
Slovacko U19
VS
Pardubice U19
10-20 10:15
Kenya Super League
-
Kenya Police FC
VS
Nzoia United
10-20 10:30
Uzbekistan Cup
-
Olympic FK Tashkent
VS
Pakhtakor
10-20 10:30
Georgia Primera Division
-
Samgurali Tskh
VS
FC Telavi
10-20 10:30
Georgia Primera Division
-
Samtredia
VS
Shukura Kobuleti
10-20 10:30
Azerbaijan Division 2
-
Turan Tovuz
VS
Qaradag Lokbatan
10-20 11:00
Uzbekistan Second League
-
Dinamo Samarqand
VS
Buxoro FK
10-20 11:00
UEFA Youth League U19
-
Kairat Almaty U19
VS
APOEL Nicosia U19
10-20 11:00
UEFA Youth League U19
-
Trabzonspor U19
VS
FK Zvijezda 09 U19
10-20 11:00
UEFA Youth League U19
-
Chelsea FC U19
VS
Malmo U19
10-20 11:00
UEFA Youth League U19
-
FC Minsk U19
VS
BFC Daugavpils U19
10-20 11:00
Danish U17
-
Brondby IFU17
VS
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
10-20 11:00
UEFA Youth League U19